Announcement

Collapse
No announcement yet.

asus นี่มีแผ่น recovery มั้ยครับwindowที่ใช้อยู่มันดูไม่ค่อยสเถียรครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• asus นี่มีแผ่น recovery มั้ยครับwindowที่ใช้อยู่มันดูไม่ค่อยสเถียรครับ

asus นี่มีแผ่น recovery มั้ยครับwindowที่ใช้อยู่มันดูไม่ค่อยสเถียรครับ
    ผมใช้ a8jc หรือคนอื่นลงwinทั่วไปรึป่าวครับ ผมเคยถามร้านเค้าบอก asus ไม่มีจริงรึป่าวครับ

รู้สึกว่าจะแล้วแต่รุ่นนะครับ วิธีดูก็คือ ถ้าเป็น win ที่เป็น licen จะมีแผ่น recov มาให้ครับ แต่จะมีข้อเสียคือ แผ่น recov เมื่อใส่ไปแล้วระบบจะ format เครื่องข้อมูลจะหายเกลี้ยงเลยครับ

Comment

Working...
    X