Announcement

Collapse
No announcement yet.

ซื้อคอมใหม่มาครับแต่....!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ซื้อคอมใหม่มาครับแต่....!

คือผมซื้อคอมใหม่มาอะครับเลยจะเอาเน็ตเครืองเก่ามาต่อกับเครื่องใหม่โดยไม่เสียความเร็วจะได้ไหมอะครับ

อธิบายให้ละเอียดกว่านี้หน่อยครับ

Comment

ไม่เกี่ยวกันนี้ครับ

Comment

56k หรือ adsl

Comment

adslของtrueครับ คืออยากให้ทั้งสองเครื่องเล่นเน็ตได้เหมือนกันครับ แต่เสียตัง599รายเดือนเหมือนเดิมอะครับ

Comment

Originally posted by guesstp View Post
            adslของtrueครับ คืออยากให้ทั้งสองเครื่องเล่นเน็ตได้เหมือนกันครับ แต่เสียตัง599รายเดือนเหมือนเดิมอะครับ
            ซื้อ adsl router 4 port มาใช้แทนโมเด็ม ที่มีอยู่ ก็สามารถใช้เน็ตพร้อมกันได้ 2 คอมฯ แล้วครับ

Comment

ราคาเท่าไหร่หรอครับ ขอบคุฯครับ

Comment

รุ่นดีๆ หน่อย ราคาประมาณ 1500-2000 บาทครับ เป้น ไวเลท เลาเตอร์ บอดแบรน

ลืมไป เอาแค่ adsl router ก็พอแล้วครับ ราคา ไม่เกิน 1500 บาท ไม่ต้องใช้ไฟเลทก็ได้นี้นา ลืมๆๆ

Comment

ขอบคุณมากๆเลยครับ

Comment

ซื้อมือ2 ในบอร์ดซื้อ ขาย ราคาประมาณ 1000฿ +-นิดหน่อยนะ
                    ประหยัดกว่าเป็น 1000฿ ครับ

Comment

Working...
                    X