Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีใครเคยเจอไฟล์แปลกๆที่มันมีขนาดเป็นGBๆมั่งครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีใครเคยเจอไฟล์แปลกๆที่มันมีขนาดเป็นGBๆมั่งครับ

คือSDการ์ดมือถือผมไปเสียบกับคอมเพื่อนเพื่อดูดเพลง ปรากฎว่า อยู่ๆก็เอ๋อไป แล้วพอเสียบดูอีกทีพบว่ามีไฟล์ชื่อแปลกๆ อยู่เพียบเลย แล้วแต่ละไฟล์ ขนาด เป็นGเลย ทั้งๆที่ SDผมขนาด 1 Gb เท่านั้น แต่แต่ละไฟล์นั้นมีขนาด2-3GB แล้ว ผมจะเอาข้อมูลในSD ออกมาก่อน แต่ผมเอาออกไม่ได้ แล้วไฟล์แปลกๆ นั้นกลบไม่ออกด้วยครับ

ผมจะทำไงดีครับ ???
    Last edited by Dej_SAVAGE; 13 Sep 2008, 07:24:15.

แสกนไวรัส แสกนสปายแวร์ เลยครับ

Comment

ผมก็เคยโดนครับ

ลองFormatหายเลยครับ

Comment

Working...
      X