Announcement

Collapse
No announcement yet.

ปรึกษาคอมหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ปรึกษาคอมหน่อยครับ

ผมลงวินโดว์ใหม่แล้วคับ อาการเดิมที่เป็นก็คือ เวลา shutdown แล้วโน๊ตบุ๊คก็เปิดเครื่องขึ้นมาเองคับ

โดยที่ไม่ได้กดเปิดสวิตซ์ อะคับ ทำไงดีคับพี่ ๆๆ ทุกคน คือผมอัพแรมด้วยอะคับ แต่ก้อลองถอดแรม
    มาหนึ่งตัว ก้อยังเป็นเหมือนเดิมทำไงดีอะ

แล้วก้อเป็นเกือบทุกวันอะนะ

แรมที่ถอดนี่คือแรมที่อัพเพิ่มไปหรือเปล่าครับ ลองทำความสะอาดแรมทั้ง 2 ตัว แล้วใส่ตัวเก่ากลับเข้าไปตัวเดียวแล้วสังเกตอาการดูว่ายังเป็นอีกหรือเปล่า

Comment

Working...
    X