Announcement

Collapse
No announcement yet.

ร้านcom พันธ์ทิพย์ไหนบริการเจ๋ง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ร้านcom พันธ์ทิพย์ไหนบริการเจ๋ง

คือว่าจะซื้อเครื่องประกอบ เอาแบบว่าแนะนำดีๆ
    และร้านไหนผ่อนได้บ้างงบ 25,000 ฿ช่วยตอบให้หน่อยนะ

ผ่อนได้ ก็มีร้านเยอะนะครับ แต่ส่วนเรื่องบริการ แล้วแต่ดวงครับจิงๆๆครับ ผมเป้นคน1ที่โชคดี เจอช่างดีครับ ประกอบดี โปรแกรมลงเพิ่มบอกได้ แล้วแถมให้เบอร์โทรไปถามได้ท่ามีปัญหา แต่ตอนนี้ย้ายไปอยุ่ร้านอื่นแล้ว โคตรซวยเลย ชื่อ ช่างผึ้งนะครับ แล้วอีกคน ก็ดีครับ ชอบขายของอยู่ในเว็บนี้ด้วยจามชื่อไม่ได้ แนะนำผมได้ดีดีมั่กๆๆๆ ขอขอบคุณพี่พี่เหล่านี้มากครับ

Comment

พอทราบชื่อร้านไหมครับ........

Comment

tk ล่ะกัน

Comment

คน ประกอบ ย้ายไปร้านอื่นแล้วครับ ผมก็ไม่ได้ถามร้านเดิมด้วย ว่าไปร้านไหน ช่างพวกนี้นะครับ เปลี่ยนร้านไปเลื่อย ครับ ไม่รุ้ทำไม

Comment

ถูกต้องคร้าบบ ผมก็ชอบ tk ไปซื้อของเค้าอธิบายดีๆจริงๆแนะนำดีด้วย

Comment

คิดยังงัยกะ saveway ครับ พอดีมีเค้ามีบอร์ด abit กะ ram geil

Comment

busitek ครับ ไม่รู้ ช่าง ที่ผม ยาวๆ ยังอยู่หรือป่าว เป็นกันเองดีนะครับ

Comment

TK , Busitekครับ

Comment

GoldComp ชั้น สาม ครับ

Comment

Working...
                    X