Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีปัญหาเยอะจิงจิง ช่วยตอบหน่อย กับ pes 2008+hd 3850

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีปัญหาเยอะจิงจิง ช่วยตอบหน่อย กับ pes 2008+hd 3850

มีใครเป็นเหมือนผมไหมคับ เล่นที่ความละเอียดhigh เวลา ที่เราเลี้ยงบอลไปแถวๆหน้าเขตโทษฝั่งตรงข้ามมันเหมือนหนืดๆกะตุกๆหน่อยๆ ไม่ลื่นเหมือนตอนที่เราเล่นอยู่กลางสนาม คือผมอยากรู้ว่ามันเป็นเพราะอะไรอะคับ เล่นบนเอ็กพีเป็นรึป่าว ใครทราบบ้างหรือใครเป็นเหมือนผมบ้างคับ

ส่วนใหญ่บอกว่าต้องอัปไดรเวอร์การ์ดจอ หรือลงแพทช์วินนิ่ง แต่โดยส่วนตัวผมกลับมองว่าเป็นเพราะหลังประตูมีกองเชียร์และรายละเอียดต่างๆของสนามอยู่ แต่ไม่รู้นะครับ เพราะผมเล่น mid-far แทบไม่เห็นกองเชียร์

Comment

ผมเล่นบน Vista ,pes 2008 patch 1.2 ปรับความระเอียด 1900*1200 high ลื่นดีครับ
      3850 512mb

Comment

- เปลี่ยนไดร์เวอร์เป็นแบบใหม่ล่าสุดดูครับ
        - อัพเดตแฟตช์เกมส์ด้วยครับ

Comment

เลิก เล่น คับ หมด ปัญหา

Comment

Originally posted by Zayer View Post
            เลิก เล่น คับ หมด ปัญหา

Comment

bug ครับไม่เกี่ยวกับการ์ดจอแต่อย่างใด

Comment

ผมเองไม่เคยใช้HD3850แต่ผมว่าDriveของATIบนXPไม่ค่อยดีเท่าVistaครับ ลองเปลี่ยนไปใช้Vistaน่าจะดีขึนครับ

Comment

อัพเดท Patch ครับดีที่สุด
                  GF 7xxx ก็เป็นครับพออัพแพทหายสนิท

Comment

update patch ครับ เกมนี้ bug มันเยอะ

Comment

ขอบคุณคนที่ตอบดีดีนะคับ ส่วนคนตอบกวนๆๆ สาธุเพี้ยง เอิ้กๆๆๆ

Comment

เหมือนว่าอัพเดทแพทแล้วจะใช้ Crack ไม่ได้มันจะฟ้องให้ใส่ ซีดี ใช่ป่าวครับ

Comment

- -* มีปัญหา พอๆ กะ juised II
                          เล่นยังไง ก่ะ กระตุก ๆ

Comment

Originally posted by mashiplay View Post
                            - -* มีปัญหา พอๆ กะ juised II
                            เล่นยังไง ก่ะ กระตุก ๆ
                            ๋๋ีJuiced 2 เพิ่งลองเมื่อคืนก็กระตุก + มีภาพแตก/เป็นสีเขียว (เฉพาะในกรอบที่เลือกสนาม)ครับ แต่พอเปลี่ยนไดร์เวอร์ 169.28 อาการกระตุกก็หายครับ มีภาพแตก/เป็นสีเขียว ก็น้อยมากครับ แต่ยังเจออยู่ ส่วน HD นี่ลองอัพเดตไดร์เวอร์ดูครับ เผื่อหายแบบผม

Comment

ลง 1.1 + 1.2 + crack 1.2 ครับหายหมด
                              สเปก
                              P4 3.0
                              ram 1gb/533
                              GF 7100GS/256mb
                              ปรับ medium / 720*480

Comment

Working...
                              X