Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวรเพื่อนๆทีครับพอดีสงสัย CPU-Z

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวรเพื่อนๆทีครับพอดีสงสัย CPU-Z

ใครใช้ Phenom 8450 รบกวนของดู รูป cpu-z ทีครับพอดีสงสัยของตัวเองอะครับ
    ตรง Level3 มันไม่ขึ้นอะไร เลยอะครับ ใคร เล่น cpu ตัวนี้ขอดูทีครับ ขอบคุณ
    ปล ผมลงรูปไม่เป็นอะครับ แบบว่าลืมแล้ว

กด Go Advanced จะมีที่ให้อับโหลดรูปครับ

Comment

ผมใช้ตัว x3 8650 อ่ะครับ เปิด cpu-z ก็ขึ้นน่ะ Level 3 2MBytes
      cpu-z เวอร์ชั่น 1.47

Comment

cpu-z เวอร์ชั่นไรหละครับ ที่ใช้

Comment

แบบนี้ปะ....................

Comment

ตามข้างบน

Comment

อิอิ สงสัยจะเก่าไป 1.39 อะครับ เดี๋ยวจะลองหาโหลดดูครับ ขอบคุณมากครับ
              ลง cpu-z ตัวใหม่ ได้แล้วครับ เห็นหมด ขอคุณครับ
              ปล บัว ชมพู...จะแต่งงานแล้วเศร้าจัง
              Last edited by opby; 18 Sep 2008, 09:07:56.

Comment

Working...
              X