Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำ MP3 Player ราคาไม่เกิน 1,500 บาท หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำ MP3 Player ราคาไม่เกิน 1,500 บาท หน่อยครับ

ต้องการแค่ฟังเพลงเสียงดีๆหน่อย ลูกเล่นไม่ต้องมีอะไรมาก ความจุไม่เน้น 1GB ก็เอาแล้ว ( จริงๆ 512 ก็ยังได้เลย แต่เน้นเสียงดีครับ กับแบตทนๆ)

ในราคา 1500 บาท ลองไปมอง

Creative Zen V Plus 1GB
    Creative Zen Stone Plus 1GB
    ไม่รู้ว่าโอเคดีรึเปล่า

ยังไงก็ฃ่วยแนะนำหน่อยครับ ไม่เคยเล่นในราคานี้เลย

เน้น>>> เสียงดี ทน ราคาประหยัด

** หูฟังมีแล้วครับ ( จะบอกว่าเน้นที่ตัวเครื่องครับ ไม่เน้นออฟชั่นเสริม ^^)

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=338720

Comment

ซัมซุง U3 คาฟูมีครับ ดูดีๆ ชอบจัดโปรลด
      Sansa clip พันทิพครับ

สองตัวนี้ เคยใช้ทั้งคู่เลยแนะนำ อ่านไทยได้
      Last edited by ~jelly*; 27 Nov 2008, 11:36:29.

Comment

Originally posted by ~jelly* View Post
        ซัมซุง U3
        Sansa clip
        2 ตัวที่ว่ามา หาซื้อได้ที่ไหนครับ

Comment

ใช้ไปซักพักก็จะเริ่มรู้ว่า 1GB ก็ไม่พอครับ อิอิ

ใช้ CT Zen Stone 1GB รุ่นเดอะอยู่ ฟังเพลงได้อย่างเดียว
          เครื่องดี หูฟังห่วย ต้องเปลี่ยนหูฟัง

หากคุณมีหูฟังดีอยู่แล้วก็แจ่มเลย

Comment

เห็นที่ bic-c นนทบุรี เอา soken f-327d 2gigs มาลดราคาเหลือ 990 บาท ไม่รู้หมดยังเพราะไปดูมาวันอาทิตย์ เคยซื้อ 1 gigs มาจากแม็คโคร 690 บาท เสียงดีเชียวแหละ (+ลูกเจี๊ยบ+ex71 ฟังนอกบ้าน,ที่ทำงาน +ลูกเจี๊ยบ+sr60 ฟังที่บ้าน)

Comment

ZEN STONE ตกจากชั้น4 ลงพรหม ยังไม่เป็นอะไรเลยครับ ถึกจริงๆ อัพ firmwere แล้ว

Comment

Working...
              X