Announcement

Collapse
No announcement yet.

9600gt ยี่ห้อไหนเจ๋งสุดคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 9600gt ยี่ห้อไหนเจ๋งสุดคับ

อยากได้ข้อมูลเพื่อการตัดสินใจ ขอรายละเอียด ราคาด้วยครับ หรือใครมีตัวอื่นแนะนำ งบ 4000 ครับ

ผมขอแนะนำ ยี่ห้อ Gigabyte ครับ เพราะผมใช้อยู่
    ตอนนี้ราคาประมาณ 3700-3800
    ส่วนรายละเอียดตามนี้ครับ (NVIDIA GF9600GT)
    RAM 512MB GDDR3 256Bit
    GPU 650 MHz
    Sharder 1625 MHz
    Memory 900 MHz
    <ความเร็วตามที่ โปรแกรม GAMER HUD บอก ยังไม่ได้ OC>
    ** มีระบบประหยัดไฟ Ultra Durable ของ Gigabyte ครับ อันนี้ผมไม่รู้เหมือนกันว่ามันแตกต่างจากรุ่นทั่วๆไปอย่างไร เพราะไม่เคยเทียบครับ**

Comment

Working...
    X