Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถอย มาใหม่ๆ แต่ไหงเป็นงี้อะครับ ช่วยทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถอย มาใหม่ๆ แต่ไหงเป็นงี้อะครับ ช่วยทีครับ

สเป็กเครื่องนะครับ
    CPU Intel Dual core E6420 2.13G
    M/B P5B-E
    Ram Corsar บัส 800 1G (512*2)
    VGA Winfart PX8600 GTS/TDH

อันบนนี้ใหม่ ส่วนอีนล่างของเดิม

HDD ซีเกต SATAII 180G
    550W เต็ม

พอลง windows Vista แล้วหลังจากนั้นเล่นปกติ
    พอปิดเครื่องเปิดใหม่จึงเกิดปัญหาครับ ว่า คอมทำงานปกติ แต่หน้าจอจะมืด แต่เห็นลางๆ
    ต้องเพ่งเพื่อจะรีสตาสใหม่ 7-8 รอบ แต่ก่อนที่จะเข้าได้ปกติต้องผ่านการเข้า Save Mode ก่อนทุกครั้ง

งงครับ มานเป็นเพราะอะไร บอกที่ T_T

driver vag ป่าวครับลองหาของใหม่มาลง

Comment

แก้ปัญหาเบื้องต้น FORMAT แล้วลงไดรเวอร์ใหม่ท ี่UPDATE ล่าสุดจากเวป จัดไปอย่าให้เสีย...

Comment

Working...
      X