Announcement

Collapse
No announcement yet.

ระหว่าง ASUS M2N กับ AsRock Alive NFxxx.....

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ระหว่าง ASUS M2N กับ AsRock Alive NFxxx.....

2 อันนี้เป็นคุณจะเอาอันไหนดีกว่ากันครับ ถ้ามีให้เลือก 2 รุ่นนี้น่ะ (ราคาต่างกันราว 600 มั้ง)

แล้วบอร์ด M2N ปรับไฟได้เท่าไหร่ครับ

M2N เห็นเขาว่าลากไม่ค่อยไปนะครับ ต้อง M2N-E
    ส่วน Alive นี่ของตายฮะ

ถาม AMD ในฟอรั่ม Intel ท่านนี่เทพจริง
    Last edited by Dekslam; 25 May 2007, 12:42:29.

Comment

กำ เพิ่งสังเกตว่าโพสต์ผิดหมวด Mod ย้ายให้หน่อยครับ (วันนี้เล่นร้านน่ะ เนตอืดๆ หลงบอร์ดเลย เหอๆ)

Comment

Originally posted by Alexandrite View Post
        2 อันนี้เป็นคุณจะเอาอันไหนดีกว่ากันครับ ถ้ามีให้เลือก 2 รุ่นนี้น่ะ (ราคาต่างกันราว 600 มั้ง)

แล้วบอร์ด M2N ปรับไฟได้เท่าไหร่ครับ
        ถ้าเป็นผม ให้เลือก เอา ASUS ครับ
        ยังไง ASUS ก็มีที่ให้ปรับไฟ ลากไปไม่ไปก็อัดไฟเข้าไปเลย 555
        *เคยใช้มาทั้ง 2 ยี่ห้อมา ละ*

Comment

AsRock Alive ลากไกลกว่าแน่นอนในราคาคุ้ม

Comment

M2N-E ไฟน้อยนะครับแต่เสถียร ถ้าอยากได้ไฟมากๆต้องแฟลชเปน M2N-E Sli delux คับ

Comment

ถ้าM2N กับ Alive ผมเลือกตัวที่สอง

แตถ้าM2N-E กับ Alive ผมเอาตัวแรก

Comment

Working...
              X