Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีTemplatesแต่ใช้ไม่เป็น

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีTemplatesแต่ใช้ไม่เป็น

ผมใช้โปรแรกม Dreamweaver ในการเขียนนะครับพึ่งหัดเล่น แต่ ต้องการเขียน ประวัติส่วนตัวเอาไปสมัครงาน ต้องเลือก templates ยังไงครับ แล้ว มันเลือกใช้ ยังไงครับ

Templates ผมก็ใช้ไม่เป็นเหมือนกันครับ -0-

Comment

ดันๆๆๆครบั

Comment

ดันๆๆๆๆ

Comment

ดันๆๆๆ

Comment

templates ไฟล์นาสกุลอารัยครับ ถ้าเป็น .html ก้อแก้ไขได้เลยนิครับ เปิดใน Dream

Comment

หมายถึงก๊อบ Template ของข้างนอกมาเปิดในดรีมเปล่าอ่ะครับ ไม่เข้าใจเหมือนกัน ถ้าใช่ก็แก้ได้เลยหนิครับยกเว้นเรื่องภาพมันแก้ไม่ได้ แต่จริงๆ ถ้าทำให้ดรีมแนะนำว่าให้ทำใน Photoshop จะง่ายกว่าครับ(อันนี้พูดจริงนะ) แต่ถ้าต้องการสมัครงานท่านต้องการโชว์การใช้ HTML หรือพวก ASP ผมว่าท่านคิดแบบขึ้นมาก่อนแล้วค่อยทำลงในดรีมดีกว่า

เพราะส่วนมากที่ผมทำก็ทำจาก Photoshop นี่แหล่ะครับแล้วตัดใส่ลงไปใน Table ของดรีม แล้วใส่พวก Java เป็นลูกเล่นเพิ่มเท่านั้นเอง

Comment

เห้นด้วยกะท่านด้านบนนะครับ

Comment

Working...
                X