Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครลอง Block Swiftech Apogee GTX แล้วมารายงานหน่อยน่ะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครลอง Block Swiftech Apogee GTX แล้วมารายงานหน่อยน่ะครับ

ใครลอง Block Swiftech Apogee GTX แล้วมารายงานหน่อยน่ะครับ สนใจอยุ๋แฮะๆ

สนด้วยคนครับ

Comment

ผมว่าราคามานสูงปายนิดซ์นึงถ้าเทียบกับตัว GT อะนะแต่ว่ามานสวยมักๆส่วนเรื่องความเย็นเนี่ยพอๆกับ GT คับอย่างมากไม่เกิน 3 องศา

Comment

ต่างก็ตรงสวยหน่อยกะราคาเนี่ยะแหละ ไอ้เรื่องเย็นเนี่ยะ.........ละไว้ในใจ หุหุ

Comment

อุณภูมิ น่าจะใกล้ๆ GT เลย เพราะ ฐานทองแดง ตัวเดียวกัน ฟินเหมือนกัน .....ต่างที่ ภายนอก สวยกว่า กับใสได้แค่ 775 แค่นั้น อิอิ ไม่ได้เปลี่ยนแปลง แบบ Apogee มาเป็น Apogee GT นิ อิอิ

Comment

เพิ่งไปเอามา ก็ไม่รู้เรื่องเหมือนกันครับ

เด๊ยวจะประกอบพรุ่งนี้แล้ว เพิ่งจะมีเวลา แล้วจะมาบอกว่า มันเป้นยังไงครับ

Comment

ฝามันเป็นอลูมิเนียมใช่มั้ยครับ
              มันจะมีปัญหาอะไรรึเปล่าครับ

Comment

ไม่รุ้อ่ะ แต่อยากดู ผล เทส เทียบกัน เพราะดู ราคา แล้ว มันน่าจะดีกว่า แต่ ใครจะไปรู้ ^^

Comment

รอ ผล เทสอยู่ ไม่มี ใคร เทสโชว์เลยง่ะ

Comment

รอดูเหมือนกันครับ จะได้เก็บตังไปสอยบ้าง..

Comment

เห้นเขาบอกไม่ค่อย ต่างกับ gt เท่าไร แล้ว อยากรู้ว่ามันดีกว่า ตัว cpublockของ TT ที่แถมมากับชุด

เท่าไร

Comment

Originally posted by hahaturnback View Post
                        เห้นเขาบอกไม่ค่อย ต่างกับ gt เท่าไร แล้ว อยากรู้ว่ามันดีกว่า ตัว cpublockของ TT ที่แถมมากับชุด

เท่าไร
                        ผมว่าหลายองศาอยู่ โดยเฉพาะฟูลโหลดนะครับ

Comment

หุหุ ลองแล้วครับ แต่ เป็น GTนะครับ กับ TT 760i สรุปว่าต่างกันเพียง 3-4 องศา ครับทั้ง full ทั้ง idle

Comment

ต่างกันไม่มากครับนิดหน่อย ไม่เกิน 3 องศาครับ

Comment

ถ้าอุณหภูมิต่างกะบล๊อก Tt แค่3-4 องศาเนี่ย มันคุ้มที่จะเปลี่ยนป่าวอ่ะ? (กะลังคิดจะเปลี่ยนเหมือนกันถ้ามีตัง)

Comment

Working...
                              X