Announcement

Collapse
No announcement yet.

Audigy4 Mod Driver กับ 2zs

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Audigy4 Mod Driver กับ 2zs

ท่านใดเคยลงไดเวอร์ Audigy4 Mod กับ2zs บ้างคับ คือ ผมอยากทราบว่า เวลาลงไปแล้วโดยส่วนใหญ่ จากความคิดเห็น ระหว่าง ลงตัว Audigy4 Mod กับ ไดเวอร์ Original แท้ๆ เสียงระหว่าง 2ไดเวอร์นี้ ให้เสียงที่ต่างกันหรือเปล่าคับ ผมเคยอ่านเจอ ว่า 2ไดเวอร์นี้ลงเสียงไม่ต่างกัน แต่ที่จะต่างก็เป็นรุ่น Audigy1 จะให้เสียงต่างมากกว่า แล้วควรจะใช้ ตัวไหนดี คับระหว่างตัว Original กับ Audigy4 Mod กับตัว 2zs นีี้ ถ้าเสียงมันไม่ต่างกัน

ปล. แค่อยากรู้คับ เคยลองลงดูคับ แต่อยากจะฟังเสียงส่วนใหญ่ว่า เค้าใช้แบบไหนกัน อิอิ

ไม่มีความจำเป็นต้องลง เพราะว่าไม่ได้อะไรเพิ่ม และผมก็ยืนยันว่า youp-pax เสียงไม่ได้ดีกว่า original

Comment

Originally posted by battlecruiser View Post
      ไม่มีความจำเป็นต้องลง เพราะว่าไม่ได้อะไรเพิ่ม และผมก็ยืนยันว่า youp-pax เสียงไม่ได้ดีกว่า original
      ยืนยันตามที่ท่านเรือบอกครับ เสียงไม่ต่างกัน จะต่างตรงที่หน้าตาซอฟแวร์Mod บางตัวสวยกว่าเท่านั้นเพราะมันเอามาจาก x-fi

Comment

Originally posted by battlecruiser View Post

เคยลงเหมือนกันไม่เห็นมีความแตกต่าง...

Comment

Working...
        X