Announcement

Collapse
No announcement yet.

เล่น Frontline Fuel war Far ไม่ได้ครับ ช่วยที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เล่น Frontline Fuel war Far ไม่ได้ครับ ช่วยที

ผมลงเรียบร้อย crack แล้ว พอจะกดเล่นมันให้เข้าไปอัพเดทเวอชั่น พออัพเดทลงเสจก็ยังเล่นไม่ได้อ่ะครับ มันขึ้นให้ใส่CD เหมือนตอนยังไม่crack ช่วยทีครับ ขอบคุณครับ

ผมเล่นโดยไม่กดอัพเดท มันเข้าให้เล่นเลยครับ
    ถ้าอย่างนั้นลองลงcrackใหม่ดูครับ

Comment

ถ้าอัพเดทแล้วก็ต้องเปลี่ยนยาตามเวอร์ชั่นที่อัพเดทอ่ะครับ ใช้ยาเดิมไม่ได้

Comment

Working...
      X