Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำหน่อยครับ จะถอย xforce5 + sound ซักตัว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำหน่อยครับ จะถอย xforce5 + sound ซักตัว

ตอนนี้ใช้ Creative Inspire T 5400 5.1 + sb 0220 ตัวจีนที่กาก ๆ นะครับ
    ถ้าจะถอย xforce 5 + sound ราคาย่อม ๆ ซักตัว (ชุดนี้ เสียงจะดีกะชุดเก่าที่ผมใช้อยู่มากไหมครับ) ปกติฟังเพลงอย่างเดียว เพลงช้า ๆ เพราะ ๆ ไม่เน้นรุนแรง
    xforce 5 สั่งซื้อได้จากที่ไหนบ้าง (อยู่พิดโลกครับ) เดินหาแถวนี้ไม่มีซักร้าน ราคาเท่าไร ณ ตอนนี้
    sound เอาของอะไรดี ราคาเท่าไร ช่วยแนะนำหน่อย ราคาเบา ๆ หน่อย ถ้ามีมือ 2 ก็ดีครับ
    ขอบคุณมากครับสำหรับคำแนะนำ

เว็ป www.bititshop.com โทรไปสั่งเอา เพราะหน้าเว็ปไม่ลงรายละเอียด พนักงานบอกว่าของมีน้อยเลยไม่ไ้ด้ลงรายละเอียด (เบอร์โทรศัพท์ ดูที่หน้าเว็ปเอานะ จำไม่ได้) ราคาที่สั่งได้ 2680 งงมาก ครั้งแรกโทรไปได้ 2640 ครั้งสองโทรไปได้ 2750 คืออันนี้แล้วแต่พนักงานแต่ละคนจะให้ราคาหรือเปล่าก็ไม่รู้ โทรสามครั้งภายในระยะเวลา 2 วันได้ราคาต่างกันเป็นร้อย ???
    ส่วน sound ให้ผู้รู้มาแนะนำอีกทีก็แล้วกัน แต่ที่ใช้อยู่ก็ x-fi elit pro ตะก่อนใช้แต่ ออนเกียว เอ้ยออนบอร์ด
    ปล.ชอบตัว fornt (เขียนถูกเปล่าหว๋า ) ของ x-fi รุ่นนี้มาก

Comment

X-Fi Xtreme Music ก็พอแล้วมั้งคับ

แต่ฮาตรง

Originally posted by FungFung View Post
      ตะก่อนใช้แต่ ออนเกียว เอ้ยออนบอร์ด

Comment

ตอนผมสั่งผมสั่งกะเว๊ปนี้อ่ะครับ วันเดียวก็ได้ของแหล่ะ ผมอยู่ขอนแก่นนะครับ
        http://www.weloveshopping.com/templa...90&shopid=1691

Comment

Originally posted by sierra View Post
          X-Fi Xtreme Music ก็พอแล้วมั้งคับ

แต่ฮาตรง

ตามนี้เลยครับ

ดันให้คนพิดโลกเหมือนกัน

Comment

ขอบคุณครับสำหรับคำแนะนำ

Comment

ว่าแต่สั่งตั้งกะวันที่ 11 นึกว่าได้ของวันนี้แน่แท้ สรุปว่า รออีกวัน (ของพึ่งไปถึงขนส่ง ntc ตะกี่เอง..อันนี้ถามพนักงาน bitit มา)
              นานพอๆกับส่งเครมที่ a&l เลย .. น่าสงสัยการประกันซะแลัว

แต่ก็ขอให้อยาเป็นไรเลย ขึ้เกียจส่งเครมแล้ว

Comment

เดินหาทั้งพิดโลกเจอแต่ x3 2.1 หรูสุดละม้างนี้ -*-

บนท็อปแลนด์

Comment

Originally posted by n@ty View Post
                  เดินหาทั้งพิดโลกเจอแต่ x3 2.1 หรูสุดละม้างนี้ -*-

บนท็อปแลนด์
                  ท็อปแลดน์อาเขต หรือ พล่าซ่าครับ หาม่ะเจอครับไปเดินดูมาเหมือนกัน..มันแอบอยู่ร้านไหนหว่า....
                  แต่ยังไงก็รอเอา xf5 ดีกว่า

Comment

ท็อปแลนอาเขตครับ ชั้น 2 หรือ 3 นี้ละครับไปดูมาเมื่อวันอาทิตย์ที่ผ่านมาเอง

แต่ยังไม่เห็น xf 5 ครับ ไว้จะลองไปเดินหาดู

Comment

Originally posted by n@ty View Post
                      ท็อปแลนอาเขตครับ ชั้น 2 หรือ 3 นี้ละครับไปดูมาเมื่อวันอาทิตย์ที่ผ่านมาเอง

แต่ยังไม่เห็น xf 5 ครับ ไว้จะลองไปเดินหาดู
                      ถ้าเจอไงรายงานด้วยครับ เด๋วจะไปสอยมั่ง

Comment

Working...
                      X