Announcement

Collapse
No announcement yet.

2 ตัวนี้อานไหนดีกว่า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 2 ตัวนี้อานไหนดีกว่า

256/ATI 3450 ASUS

512/ATI 3450 ASUS

อานไหนดีกว่ากานครับ หิหิ

512M ดีกว่า (ถ้านอกนั้นสเปกเหมือนกันหมด)
    แล้วมีงบเท่าใหร่ นะ 3450 VGA แรงในระดับต่ำไปนะ

Comment

Originally posted by TWK. View Post
      512M ดีกว่า (ถ้านอกนั้นสเปกเหมือนกันหมด)
      แล้วมีงบเท่าใหร่ นะ 3450 VGA แรงในระดับต่ำไปนะ
      จะเล่นเ้กมส์อะครับ
      พอดี ไช้ 8400 ของน้องมะเเลค พอมา อันนี้เเลค เสีย อา เลย - -

8400 - 3450 อานไหนเกมส์ดีกว่าครับ หิหิ

Comment

Originally posted by nukzahaha View Post
        จะเล่นเ้กมส์อะครับ
        พอดี ไช้ 8400 ของน้องมะเเลค พอมา อันนี้เเลค เสีย อา เลย - -

8400 - 3450 อานไหนเกมส์ดีกว่าครับ หิหิ
        คาดว่า 3450 จะแรงกว่าตัวเดิมนิดหน่อย
        บอกงบมาจะจัดตัวแรงๆ ในราคาที่ไม่แพงให้

Comment

ซื้อมาเเล้ว อะครับ 3450

เเต่ก็ มะเปงไร อะครับ ขอบคุณครับ

เเต่ทำไมทำไม 8400 ของน้องเหมือนเเรงกว่าเนอะ หิหิ

Comment

Originally posted by nukzahaha View Post
            ซื้อมาเเล้ว อะครับ 3450

เเต่ก็ มะเปงไร อะครับ ขอบคุณครับ

เเต่ทำไมทำไม 8400 ของน้องเหมือนเเรงกว่าเนอะ หิหิ
            กำ
            ลอง Update Driver ตัวอื่นดูนะ

Comment

Originally posted by TWK. View Post
              กำ
              ลอง Update Driver ตัวอื่นดูนะ
              เเรงเกี่ยวกับไดรเวอร์ ด้วยหรือครับ

Comment

เเรงเกี่ยวกับไดรเวอร์ ด้วยหรือครับ
                สำหรับ ATI = Driver มีผลมากกกกกกกกกกกกกกกกก

Comment

สำหรับ ATI = Driver มีผลมากกกกกกกกกกกกกกกกก
                  ขอบคุณสำหรับความรู้เเละกำลังใจมากครับ

ขอบคุณครับ อิอิ เด็กใหม่ มะเก่ง หิหิ

Comment

Working...
                  X