Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามผู้รู้เรื่องวง LAN ค่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามผู้รู้เรื่องวง LAN ค่ะ

ตอนนี่มีเครื่อง sever อยู่ มี วง lan อยู่ วงเดียวคือยังไม่ได้เซ็ทเลย อยากทราบว่า ถ้ามี ip ผ่าน poxy มาแล้ว เราจะเซ็ทให้มี 2วง lan ได้มั้ย เข้าใจถูกเปล่าค่ะหรือมันเป็นแบบไหน ช่วย อธิบายหรือแน่ะนำทีค่ะ พอดีร้านเน็ต จะแยกวงlan ทำงานเว็บเบส 1วง กับ net 1วง แล้วถ้ามี2วง แบบ ip เดียวมันจะดึงกันทำให้ช้าลงทั้ง2วง มั้ยค่ะ หรือตั้งเครื่องแม่ไว้1เครื่องและให้ลูกข่ายทั้ง2วงอะไรประมาณนี่รึเปล่าค่ะ ไม่ทราบเข้าใจถูกมั้ยไม่ค่อยรู้เรื่องอะค่ะ แน่ะนำทีน่ะค่ะ
    Last edited by armyseal; 20 Sep 2008, 11:13:13.

ดันให้

Comment

คุงค่ะที่ดันให้

Comment

Working...
      X