Announcement

Collapse
No announcement yet.

cool edit /audition +vista ถามหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• cool edit /audition +vista ถามหน่อยครับ

เวลาผมใช้งานรันบน vista ตอนปรับระดับเสียงให้โชว์ของสัญญานเสียงมันจะเรียกหา ไฟล์ sndvol32/r น่ะครับแก้ยังไงดีเป็นทั้ง 2 โปรแกรมเลยครับ แต่ก่อนใช้ xp ปกตินะครับ
    ตามรูปเลยครับช่วยทีนะ

เฮ้อไม่มีผู้รู้เลยแฮะกำเลยทีนี้ ขุดๆรอเทพ

Comment

audition ใช่เกมส์ Audition online หรือเปล่า
      ถ้าใช่ ลองไปที่ webboard -ของเขาดูนะครับ เห็นแว้บๆ ว่ามีการแก้ปัญหาเรื่องการใช้งานกับ vista ไว้ด้วย

Comment

adobe auditoin 1.5 ครับเป็นโปรแกรมบันทึกเพลง ตัด ต่อเพลง เหมือน cool edit น่ะครับ

Comment

ช่วยขุดด้วยครับ ขุดๆๆๆ เพราะผมก้อใช้ Vista เหมือนกัน

เป็นเหมือนกันเลยคับ

Comment

Working...
          X