Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกรียน เทพ auto IV

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกรียน เทพ auto IV

ถ้าเห็นกันแล้วก็ขออภัย มาจากเว็บขายเกมแห่งหนึ่ง

เรื่องของเรื่องคือ ทึ่งจริงๆ กับแผ่นก็อป แถมยังกล้าทำปกใหม่อีก

555 ใส่ชุด นร. ด้วย เอากับมัน
    Last edited by MacOS; 19 Jan 2009, 16:40:20.

เซ้งครับเกมบ้าไรกินสเปคเกินจริง -*-
    แต่ก็หนุกดี อิอิ

Comment

ผมเล่นๆ อยู่ แล้วอยู่ๆ วันหนึ่งเกิดเล่นไม่ได้ขึ้นมา งงมากคับ

Comment

ดูข่าวคนร้ายขับชนร้านขายของในปั๊มน้ำมันกันยังครับ
        โยนขี้ให้เกมส์ GTA อีกแล้ว บอกมีพฤติกรรมเลียนแบบจากเกมส์นี้

Comment

Originally posted by Admiralce View Post
          ผมเล่นๆ อยู่ แล้วอยู่ๆ วันหนึ่งเกิดเล่นไม่ได้ขึ้นมา งงมากคับ
          ไม่เกี่ยวกับระทู้นะแต่ ของผมเป็นเกม Oni Blade ตอนแรกก็ลงได้เล่นได้ พอจะเอามาลงใหม่ ดันไม่ได้ งงจริงๆ ต้อง format ใหม่รึเปล่าไม่รู้แต่ไม่อยากเลย

Comment

เข้ามาดูรูปที่มองก่อนเลยไม่ใช่รูปเกมนะ ^^

Comment

Working...
            X