Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีใครรู้จักร้านที่ขาย Hub 5 port ที่ พันทิพราคาถูกถูกบ้างมั้ยครับ ็ี้้้้้้่

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีใครรู้จักร้านที่ขาย Hub 5 port ที่ พันทิพราคาถูกถูกบ้างมั้ยครับ ็ี้้้้้้่

มีใครรู้จักร้านที่ขาย Hub 5 port ที่ พันทิพราคาถูกถูกบ้างมั้ยครับ

จะซื้อมา แชร์เนตครับ ผมไม่ค่อยรู้ราคามันราคาประมาณเท่าไหร่ครับ

แล้วผมจะซื้อยี่ห้อไหนดีครับ รบกวนท่านผู้รู้ช่วยบอกหน่อยครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ถูกๆก็ประมาณ ห้าร้อยครับผม ร้านตรงบันไดเลื่อนขาลงชั้นสองหรือสามมั้ง ที่ขายของพวกเน็ตเวิคเยอะๆ

Comment

Advice 420 TP-Link krub

Comment

Working...
      X