Announcement

Collapse
No announcement yet.

บานพับแตกทามไงดีคับ Asus A3

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• บานพับแตกทามไงดีคับ Asus A3

อยากถาผู้รู้ออะคับว่ามันแตกแล้วจะเคลมได้ปะคับพอดีไปทำมาแล้วรอบหนึ่งคับอยากถาว่าเคลมได้ไหมถ้าไม่ได้ก็ขอเทคนิคที่ทำให้เคลมได้ที่คับ(วิชามาร)ขอบคุนล่วงใหม่คับ

ลองโทรถามที่ศูนย์ดูก่อนได้ นะ
    ถ้าเค้าบอกว่าเคลมไม่ได้ ถ้าเห็นรอยแตกทำยังไงก็คงเคลมไม่ได้

Comment

อยากเคลมอะคับขีเกียจซ่อมแล้วอะคับ

Comment

ถ้ามันแตกเองเค้าน่าจะเคลมให้นะครับ

Comment

เอาไปที่ 0 เลยครับ อาการนี้เคลมได้ครับสำหรับ ASUS ลองติดต่อดูได้เลยครับ ไม่ต้องใช้วิชามารใดๆ

Comment

แล้วเคยไปซ่อมมาแล้วจะรับเคลมปะคับ

Comment

รับครับ

Comment

แล้วจะต้องเสียตังปะคับแล้ว 0 asusเชียงใหม่อยู่ไหนคับ

Comment

ดันดันดันดันดันดัน

Comment

อยู่เชียงใหม่หรอคับเนี่ย... ง่า...อันนี้ไม่รู้คับ ลองถามร้านที่เป็นDealerดูน่าจะส่งซ่อมให้ได้นะครับ

Comment

Working...
                    X