Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอ Serial Number ของ CorelDraw Graphic Suit x4 หน่อยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอ Serial Number ของ CorelDraw Graphic Suit x4 หน่อยคับ

ใครมี รบกวนขอหน่อยคับ น้องของผม ดันไปลง แบบ ยืมเวลา

ตอนนี้มันหมดเวลาแร้ว แต่ต้องเอามาใช้งานอีก

ขอบคุณมากคับ

เด๋วลองหาก่อนนะครับ ไม่แน่ใจว่าเวอเดียวกันมั๊ย

Comment

Originally posted by l2elaxx View Post
      ใครมี รบกวนขอหน่อยคับ น้องของผม ดันไปลง แบบ ยืมเวลา

ตอนนี้มันหมดเวลาแร้ว แต่ต้องเอามาใช้งานอีก

ขอบคุณมากคับ

เป็นแคร๊กต้องลงสองรอบ

ครั้งแรกเอาซีเรียลไปใส่เพื่อลงโปรแกรม

ครั้งที่สองเอารหัสที่ได้จากโปรแกรมไปใส่ในแคร๊กแล้วจะได้รหัสอีกอันเป็นอันสุดท้ายมาลง

อยากได้ส่งให้ทางเมลล์ละกันนะครับ พีเอ็มมาละกันนะ

Comment

รบกวนส่ง serial coreldrew พร้อมวิธีการลง ให้หน่อยค่ะ ที่เมล์ yellow_zeen@hotmail.com ค่ะ
        ขอบพระคุณอย่างสูงค่ะ

Comment

Working...
        X