Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำ Mouse ดีๆให้ซักตัวสิครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำ Mouse ดีๆให้ซักตัวสิครับ

คือตอนนี้ผมใช้ Razer Copperhead อยู๋อ่ะครับ มันออกอาการแปลก คือเวลาจะคลิกซ้ายธรรมดามันจะกลายเป็น Double-Click เฉยเลย ลองลง Firmware ใหม่ก็ไม่หายครับ เลยคิดว่าน่าจะเป็นที่ตัว Hardware อ่ะครับ ลำบากพอสมควรเลยล่ะครับ เลยอยากจะได้ Mouse ตัวใหม่ ติดใจยี่ห้อนี้มากมาย เลยเล็งตัว Lachesis ไว้น่ะครับ ไม่ทราบว่าดีมั้ย หรือเพื่อนๆ พี่ๆ มีตัวอื่นแนะนำมั้ยครับ ผมเป็นคนเล่นเกมยิงๆเยอะพอสมควรเลยติดใจ เจ้าตัวนี้น่ะครับ

ลองวิธีนี้ดูก่อนครับ Click เผื่อจะประหยัดเงินได้

อาการของท่านวิธีแก้เดียวกันครับ

Comment

ขอบคุณมากครับที่แนะนำวิธีดีๆให้ แต่ใจไม่กล้าแฮะกลัวมันพังไปเลยเหลือเกิน ไว้จะลองดูนะครับ

Comment

Working...
      X