Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามหน่อยTom Clancy’s H.A.W.X.ออกแล้วรึยังครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามหน่อยTom Clancy’s H.A.W.X.ออกแล้วรึยังครับ

ตามชื่ออ่ะครับ

คัยรู้ัช่วยตอบทีนะครับ อยากเล่นมากๆ

ขอบคุณคับ

รอผู้รู้

Comment

น่าจะปีหน้า แต่ไม่รูเดือนไหน

Comment

รอเหมือนกันครับ

Comment

ยังไม่ออกครับ
          ตอนนี้ Ubi บอกมาแค่เวลาคร่าวๆคือ Q2 2009 ครับ แต่ยังไม่ยืนยันว่าวันไหนเหมือนกัน

ลองคลิกที่ลายเซ็นผมดู แล้วเอา Teaser Trailer ซับไทย ไปดูกันก่อนก็ได้ครับ ^^'

Comment

หุุหุ เห็นลายเซ็นต์ ท่านๆนี่ล่ะ เลยทำให้อยากเล่น สมจริงโคตรๆเลยเนาะ

Comment

Working...
            X