Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนด่วนครับ!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนด่วนครับ!!

ผมได้ซื้อการ์ดจอของ Inno3d ที่ตะวันนา(ขอไม่เอ่ยนามชื่อร้านนะครับ) เป็น ของ FX 5500 หลังจากแกะดูแล้ว ผมเห็น สิ่งที่ปกติ

เพื่อนๆจะเห็นแผ้นสีขาวๆ เงินๆ ตรงบริเวณใหญ่ๆหน่อย ที่ต่อจากพวก C หรือเปล่าครับ(ไม่ใช่ฮีตซิ้งนะ) ผมขอโทษไม่รู้ว่ามันเรียกชื่อว่าอะไรนะครับ

แต่หลังจากที่ผมสำรวจดูพบว่า มันเป็นตำหนิยุ เหมือนมันเปนจุดๆ คล้ายๆเอาไขควงมากดมันจนมันยุบลงไปเล็กๆๆหลายที่มากๆๆๆ คือทำเนื้องานมาไม่ดีพออ่ะครับอยากจะถ่ายรูปมาห้ายดูแต่กล้องยุที่ทำงาน= =
    หัลงจากนั้นผมก็บึงไปขอเปลี่ยนทันทีเพราะยังไม่เกิน7วัน แต่ร้านที่ตะวันนาบอกว่าของหมด น้องใช้ไปเหอะครับ มันใช้ได้ยุแล้วแหละ(เอ้ามันเปนรอยตำหนิ จะห้ายนิ่งนอนใจใช้ยุเหรอ)
    แล้วทีนี้เป็นประกันของ com7 เลยอยากถามว่า

หาก สินค้ามันยังไม่ครบ7วันมันเปลี่ยนห้ายเลยหรือเปล่าครับซื้อมายังไม่ได้ใช้เลย

ถ้าไม่ได้ผมจะเอาไปที่ศูนย์ใหญ่เลยไหมครับ

พันทิพย์ มีศูนย์ชิมิครับ

ป.ล.ผมไม่อยากจะบอกหรอกแต่เปนของ By comsevenครับ
    (ชาร์จบัตรเครดิตล่อไป1.5% = =)
    Last edited by tungpai; 18 Oct 2007, 02:15:52.
Working...
X