Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยเลือกการ์ดจอให้หน่อยลังเลเลือกไม่ถูก

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยเลือกการ์ดจอให้หน่อยลังเลเลือกไม่ถูก

ระหว่าง 2 ตัวนี้ครับ ขอเก่ามันพัง
    1.SPARK 7600GS 256MB AGP 8X DDR3
    2.Galaxy 7600GS 256MB DDR3 (AGP)
    ขอขอบคุณไว้ล่วงหน้าสวัสดี

ทำไมไม่ใช้ 7900 อะครับจะได้รองรับเกมใหม่ๆ ได้เยอะกว่า ไหนๆก็เปลี่ยนแล้วอะครับ เพิ่มเงินไม่เท่าไหร ส่วนถ้าจะเอาสองตัวนี้ เป็น spark ของดีกว่าครับ

Comment

ตัวใหนก็เหมือนๆ กันนะ ต่างที่ประกัน

Comment

ผมมันก็อยากได้รุ่น 7900 แต่ไม่มีของเลยครับ ที่พอจะหาได้ก็มีเท่านี้

Comment

อย่างคุณ TWK. ว่าครับ
          1.SPARK 7600GS 256MB AGP 8X DDR3 2 ปี
          2.Galaxy 7600GS 256MB DDR3 (AGP) 3 ปี (ถ้าไม่ใช่รุ่นเลหลังขายนะครับ)

Comment

GF 7 Series ถ้าจะเล่น 7600 ผมไม่ค่อยแนะนำน่ะครับ มันออกจะกลางๆ เกินไป

คือ 7300 GT จะเป็นตัวคุ้มค่าคุ้มราคา ในขณะที่ 7900 GS จะเป็นตัวที่แรงไปเลย น่ะครับ

ส่วน 7600 มันก็แรงกว่า 7300GT ไม่มากถึงกับนำหาย แต่ราก็โดดขึ้นมาเอาเรื่องใช้ได้เลย น่ะครับ

คือมันแรงก็ไม่แรงมาก ราคาก็ไม่ถูกน่ะครับ

Comment

อ่อ AGP หรอกเหรอ งั้นขอถอนคำพูด ข้างบนละกันนะ

อย่างนี้ Spark โลดเลย ครับ มีดีกว่าที่ประกันครับ

Galaxy เนื้องานดีกว่า แต่ประกันเครมช้าหน่อยนะ

Comment

เลือก Galaxy ครับขอขอบคุณทุกความเห็น

Comment

Working...
                X