Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยจัดสเปกคอมให้ผมหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยจัดสเปกคอมให้ผมหน่อยครับ

ต้องการเล่น amd ครับ

เน้นเล่นเกมส์ ทำงานเล็กน้อย

การ์ดจอขอแบบเล่นCrysis กับ Assasin Creed ได้ ไม่ต้องถึงแบบปรับภาพสูงสุดแต่ก็ไม่ใช่ต่ำสุด
    (ส่วนตัวผมชอบของ ATI แต่ถ้ามีอันแนะนำก็ช่วยบอกหน่อยครับ)

หรือว่าง่ายๆก็คือซื้อมาแล้วคุ้มค่าหน่อยในช่วงนี้

เน้นคุ้มค่ากับราคานะครับเพราะงบไม่ค่อยมี

พรุ่งนี้ไปงาน Commart มีไรบ้างจะมาแจ้งให้ทราบกันนะครับ

ขอบคุณมากครับ

อยากเสียตังเท่าไรครับ

Comment

ประมาณ 10000-17000 บาท ไม่รวมจออ่ะครับเย็นวันนี้ผมจะมาลงข้มูลงาน Commart ให้ครับ

Comment

ดันสักหน่อย

Comment

Assasin Creed เกมส์นี้ผมว่ากินสเปคมากกว่า Crysis อีกนะ กินซีพียูพอควร
          Attached Files

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

Working...
            X