Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำไมใช้คอมแต่ดันมีผลกับทีวี

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำไมใช้คอมแต่ดันมีผลกับทีวี

เพิ่งสังเกตุเมื่อครู่นี่เอง

กำลังดูบอลอยู่ เชลซีอ่านะ

เปิดทีวีไว้แต่นั่งอยู่คอม

ตอนเลื่อน Scroll เมาส์ เขียนถูกป่าววหว่า

ขอเหมือนมีสัญญานรบกวน

วางคอมกับทีวี***งกันประมาณ 1 เมตร

มีใครเป็นแบบนี้มั้ยครับมันมีวิธีแก้หรือเปล่า

ผมก็เป็นคับ เปิดคอมแล้วทีวี ภาพเป็น เส้นๆเลยคับ

Comment

Originally posted by kgb99 View Post
      ผมก็เป็นคับ เปิดคอมแล้วทีวี ภาพเป็น เส้นๆเลยคับ
      ช่ายครับเปนเหมือนกันเลย

Comment

มีคนบอกวิธีแก้ไว้ แต่่ผมยังไม่ได้ลองทำคับ ลองอ่านดูก่อนก็ได้คับ

จากกระทู้ เปิดคอมแล้ว ทีวี เป็นเส้นๆสั่นๆ

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=179202

Comment

ขอบคุณคร้าบบบ

Comment

มันอาจจะเกิดจาก หม้อแปลงไฟก็ได้ครับ เพราะผมเคยเป็น

Comment

Working...
            X