Announcement

Collapse
No announcement yet.

About ATI Series 4

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• About ATI Series 4

ATI Series 4 มันจะมาช่วงไหนครับ ตอนนี้เล็ง Sapphire HD3650 512MB OC อยู่ แต่ไม่รีบ แต่ไม่แน่ใจว่า 4650 จะต้องรออีกนานมั้ย ใครรู้แจ้งหน่อยครับพี่น้อง

ประมาณเดือน กรกฎาคม ขึ้นไปนะครับ เพราะราวๆเดือน มิถุนายน น่าจะได้เห็น 4870 และ 4850 ก่อนนะครับ

ถ้าจะซื้อของ เทคโนโลยี นี้ ผมว่า ดูรุ่นที่ดี ในปัจจุบันดีกว่าครับ อย่าไปหวังอนาคต พอรอจนมันออก ก็จะมีข่าวรุ่นใหม่ๆมาอีก ผลสุดท้ายก็จะไม่ได้ซื้อนา

Comment

ซื้อรุ่นตอนนี้ไปก่อน ของใหม่มาราคาคงยังแพง พอตัวนี้เก่าแล้วค่อยสอยตัวใหม่ตอนราคาลง อิอิ

Comment

เห็นด้วยครับ

Comment

^___^

HD 5XXX ก็คงตามมา หุหุหุ
          รอมากก็ไม่ได้ใช้กันพอดี

Comment

ไม่รู้เหมือนกัน รอไปเรื่อยๆ

Comment

series 5 เค้าจะเรียกกันว่า ati fx 5xxx หุๆ

Comment

Working...
              X