Announcement

Collapse
No announcement yet.

Window Oem กับแบบธรรมดาต่างกันยังไงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Window Oem กับแบบธรรมดาต่างกันยังไงครับ

Window Oem กับแบบธรรมดาต่างกันยังไงครับ

ช่วยดันครับ เรป ล่างตอบได้ ชัวๆ

Comment

รู้สึกว่า OEM จะเป็นตัวที่บริษัทส่งให้ ดีลเลอร์ คะเช่นพวก Dell acer HP มาลงสำหรับเครื่องที่ขายคะ

Comment

รู้แค่ใส่keyกับไม่ใส่ งิงิ อยากสบายต้องmod

Comment

เห็นทาง MS เขามีวิธีจัดการเช็คพวก HACK VISTA แล้วหนิครับนี่ก็ยังหวั่นๆเหมือนกัน

Comment

Originally posted by vaffancuro View Post
            ไม่แตกต่างครับ
            oem = windows ที่จัดส่งให้กับผู้ผลิตคอมพ์รายใหญ่ๆ เช่น compac,hp,dell

Comment

OEM ออกมาจาก Microsoft โดยตรง ยังไม่มีใครแก้ไข DNA ต่างจากแผ่น 1000ทิพ ใส่ไข่กันบางทีรวน หรือช้าไปเลย

Comment

Originally posted by clayzizer View Post
                เห็นทาง MS เขามีวิธีจัดการเช็คพวก HACK VISTA แล้วหนิครับนี่ก็ยังหวั่นๆเหมือนกัน
                เห็นบอกงี้ตั้งแต่ปลายปีที่แล้วหงะ เห็นเสร็จมือแคร็กทุกทีหงะ

Comment

Working...
                X