Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใช้socket a อยู่ถ้าจะเปลี่ยนm/bเป็นพวก775/939 ต้องเปลี่ยนSupplyไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใช้socket a อยู่ถ้าจะเปลี่ยนm/bเป็นพวก775/939 ต้องเปลี่ยนSupplyไหมครับ

คือผมใช้m/b socket aอยุ่ครับ
    จะเปลี่ยนm/bเป็นพวก775/939 ต้องเปลี่ยนSupplyไหมครับ
    ถ้าต้องเปลี่ยนต้องซื้อแบบไหนครับ
    ได้ยินว่ามันต้องเสียบไฟตรงช่อง Cpuอีกใช่ไหมครับ
    ผมซื้อ Supply dtech 450 w มาที่Pantip ตัวนี้ใฃ้ได้ไหม
    รบกวนช่วยแนะนำผมหน่อยนะ

ไม่จำเป็นต้องเปลี่ยนครับ ถ้าคิดว่าของเดิมยังดีพอที่จะใส่กับเครื่องใหม่

ไฟเพิ่มที่เสียบตรงช่อง CPU นี่มีหมดแล้วครับใน PSU ไม่ว่ารุ่นไหน ๆ ไม่ต้องกลัวว่าจะใส่ไม่ได้

dtech 450 w อันนี้ใช้ได้เลยครับ หายห่วง

Comment

ขอบคุณมากๆเลยครับท่าน althon tfs
      พอดีผมจะเปลี่ยนmbได้ยินงี้สบายใจขึ้นเยอะเลย
      ไปงมกระทุ้ตั้งขายต่อ ไม่มีคนเร้ย *-*

Comment

Working...
      X