Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีปัญหากับ driver VGA notebook ของ acer

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีปัญหากับ driver VGA notebook ของ acer

ผมใช้ acer aspire 5502 nwxmi อยู่ครับ การ์ดจอเป็น ATI X700 ผมอยากจะอัพ driver ครับ ผมลองอยู่หลายตัว พอรีสตาร์เครื่องภาพมันจะเบอ ๆ ครับ notebook รุ่นนี้มันไม่ให้เราอัพ driver vga หรือครับ หรือว่าเป็นที่ windoes ครับ ผมใช้ dark 6 อยู่ครับ ถ้าอัพได้ต้องทำอย่างงัยครับผมขอ driver ด้วยนะครับ

ลอง uninstall ตัวเก่าออก แล้วติดตั้งตัวใหม่ดูนะครับ

Comment

ขอบคุณครับ เดี๋ยวจะลองดูนะครับ

Comment

Working...
      X