Announcement

Collapse
No announcement yet.

Xonar U1 ขอข้อสรุปหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Xonar U1 ขอข้อสรุปหน่อยครับ

อยากจะขอข้อสรุปว่าดีมั้ยครับตัวนี้ จะซื้อมาเพื่อการบันเทิงทั้งหลาย ไม่ได้เล่นเอาประสิทธิภาพสูงสุดนะครับ แล้วราคามันจะแพงมากมั้ย

ตอนผมซื้อ 1710 ครับ ราคากำลังดี
    เสียงก็ใช้ได้คุ้มค่าตัว สำหรับผม
    ถ้าหาที่ซื้อได้นะก็สอย

Comment

Originally posted by me4u View Post
      ตอนผมซื้อ 1710 ครับ ราคากำลังดี
      เสียงก็ใช้ได้คุ้มค่าตัว สำหรับผม
      ถ้าหาที่ซื้อได้นะก็สอย
      ถ้าได้ราคานี้มานี่ไม่แพงเลยครับ

Comment

แล้วถ้า 1800 ละครับ มันจะแพงไปไหม

Comment

โอแล้ว ก็แถวๆนั้นแหละท่าน ราคากลางน่าจะ 1790 นะ

Comment

ขอบคุณคับ

Comment

Working...
            X