Announcement

Collapse
No announcement yet.

ซีพียู 450 วัตทำไมทำหั้ยเครื่องร้อนจังครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ซีพียู 450 วัตทำไมทำหั้ยเครื่องร้อนจังครับ

เครื่องผมร้อนมากครับ อยากทราบว่าเกี่ยวกับพาวเวอร์ซัพพลายรึป่าวคับ พอดีตัวเก่ามันไหม้เลยซื้อตัวใหม่มาเปลี่ยน ตอนใส่ตัวเก่ายังไม่ร้อนขนานนี้
    รบกวนช่วยตอบด้วยครับ ขอบคุณมากครับ
    Last edited by tuangtsp; 4 Apr 2007, 10:36:25.

Originally posted by tuangtsp View Post
    เครื่องผมร้อนมากครับ อยากทราบว่าเกี่ยวกับพาวเวอร์ซัพพลายรึป่าวคับ พอดีตัวเก่ามันไหม้เลยซื้อตัวใหม่มาเปลี่ยน ตอนใส่ตัวเก่ายังไม่ร้อนขนานนี้
    รบกวนช่วยตอบด้วยครับ ขอบคุณมากครับ

ของผมก็เช่นกับคุณตัวเก่ามันไหม้เลยไปซื้อ450wมาร้อนแบบเดี่ยวกกันเยยแต่ผมเปิดข้างไว้เลยไม่ค่อยเท่าไร

Comment

ผมก้อเปิดฝาข้างด้วยครับ แล้วผมเข้าไปดูในbios ประมาณ 90 องศาแน่ะ

Comment

พัดลมหมุนปกติมั้ย ไม่น่าจะถึง90คับ 90นี่เสี่ยงแล้วคับ ไม่ก็บอร์ดน่าจะตัดตัวเอง

Comment

Working...
        X