Announcement

Collapse
No announcement yet.

อา...ในที่สุดก้อซื้อแล้ว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อา...ในที่สุดก้อซื้อแล้ว

ath X2 3600+ 1.9Ghz 65nm
    M2N-E
    8600 GTS
    Samsung 17"
    1024/667*2
    Enermax 460W

จบ

ปล. การเลือกซื้อครั้งนี้ ขอขอบคุณ ท่านเรือรบ[Battlecruiser]มากๆนะครับ ที่ยอมสละเวลามาช่วยผม ซึ่งผมไม่มีอะไรตอบแทน นอกจากข้าวหนึ่งมื้อ และคำสั้นๆว่า "ขอบคุณครับ" ว่างๆผมจะซื้อแมวย่างตอบแทนสักตัวนะครับ

ปล2. กรุณาอย่าตินะครับในสเป็กของผม เพราะผมซื้อมาแล้วเปลี่ยนไม่ได้แล้ว
    ปล3. อยากทราบว่ามันเกิดอะไรกะส่วนพูดคุยของบอร์ดพวกเราอ่ะครับ

เล่นจะซื้อแมวย่างฝากเลยเหรอ เหอะๆๆๆ ของโปรดเขาเลยหละ....

Comment

เยี่ยม Spec ใช้ได้แต่คนที่จัด Spec ให้น่าจะความเป็นลูกผู้ชายกว่านี้หน่อยเท่านั้นเอง

Comment

Originally posted by Development View Post
        ath X2 3600+ 1.9Ghz 65nm
        M2N-E
        8600 GTS
        Samsung 17"
        1024/667*2
        Enermax 460W

จบ

ปล. การเลือกซื้อครั้งนี้ ขอขอบคุณ ท่านเรือรบ[Battlecruiser]มากๆนะครับ ที่ยอมสละเวลามาช่วยผม ซึ่งผมไม่มีอะไรตอบแทน นอกจากข้าวหนึ่งมื้อ และคำสั้นๆว่า "ขอบคุณครับ" ว่างๆผมจะซื้อแมวย่างตอบแทนสักตัวนะครับ

ปล2. กรุณาอย่าตินะครับในสเป็กของผม เพราะผมซื้อมาแล้วเปลี่ยนไม่ได้แล้ว
        ปล3. อยากทราบว่ามันเกิดอะไรกะส่วนพูดคุยของบอร์ดพวกเราอ่ะครับ
        ขอขาหนึ่ง นานะ

Comment

ไปส่องเจอ GMH บ้างไหมครับ พันทิพย์ยังมี D9 อยู่บ้างไหม Want มากๆอ่าตอนนี้

Comment

-.-

Reply #3

Comment

Spec ก็ดีแล้ว

แต่ Spec ขนาดนี้ ชม.นี้ lcd น่าจะเล่นอย่างน้อยก็ 19 นิ้วขึ้นไป ..

ไม่ benq 22" ไปเลย 9850 บาท

ยินดีกะคอมใหม่ครับ

Comment

แหม ผมซื้อที่ IT Plaza โคราชครับ
                อีกอย่าง 17นิ้วก้อพอแล้วล่ะครับ ไม่ได้เอาไปทำไรนักหนา

Comment

Originally posted by Dark_Resurrection View Post
                  เยี่ยม Spec ใช้ได้แต่คนที่จัด Spec ให้น่าจะความเป็นลูกผู้ชายกว่านี้หน่อยเท่านั้นเอง

Comment

แหม่ นึกว่ามาพันทิพย์

Comment

กำ คิดอย่างไงหว่า eXzato

อย่าบอกนะว่าพี่เรือรบเราเป็น.....
                      โอ้ววววววววววววววม่ายยยยยยยยยยยยย

Comment

ซื้อแมวย่าง 555+ ผู้บ่าวกินแมว

Comment

Originally posted by Dark_Resurrection View Post
                          คุณแหละ ไม่มีความเป็นลูกผู้ชาย ไม่กล้าใช้ชื่อตัวเอง

Comment

ตั้งแต่เกิด ยังไม่เคยไปเดินเรยแฮะ IT เคยไป แค่ มอล

กะคลัง - -"

Comment

Working...
                            X