Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากทราบเรื่องประกันของ HIS ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากทราบเรื่องประกันของ HIS ครับ

อยากทราบว่าประกันของ HIS นี่มันเป็นยังไงบ้างครับ ศูนย์มันอยุ่ในพันทิพรึเปล่า...........คือวัน 2 วันนี้ว่าจะไปถอยการ์ดจอ 4870 ซักตัวอ่ะครับ ก็เล็งๆไว้หลายๆยี่ห้อ เลยอบากถามข้อมูลซักหน่อยอ่ะครับ

DCOM ครับพนักงานทุกท่านที่รับเครม จบมาจากสถาบันการส่องพระเครื่องแห่งประเทศไทยนะ

Comment

Originally posted by apichate View Post
      DCOM ครับพนักงานทุกท่านที่รับเครม จบมาจากสถาบันการส่องพระเครื่องแห่งประเทศไทยนะ

กำ จิงรึเปล่าครับเนี่ย.....ถ้าเปง Dค่อมนี่ ขอบายเลยคร้าบบ เข็ด..

Comment

ตาม....

Comment

Working...
        X