Announcement

Collapse
No announcement yet.

งานเข้า!!! ใครเคยเจอไอ้นี่มั่ง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• งานเข้า!!! ใครเคยเจอไอ้นี่มั่ง

ช่วยทีครับพี่น้อง อยากเจอมันตัวเป็นๆ ซะที
    ไอ้นี่อ่ะครับ ไอ้ตัวนี้เลย

NZXT Nemesis Elite
    อยากรู้ราคาแล้วก็ร้านไหนขายมั่งครับ

กำลังชั่งใจอยู่ระหว่าง Nemesis Elite กะ Sunbeam Automation
    ช่วยกันคอมเมนด้วยนะครับ

มันของnzxt หรือไงหว่า? เคสตัวนี้ผมเคยเห็นนานมากแล้วนะที่ฟอจูน แต่ไม่ได้สังเกตุว่าของnzxt

Comment

สวยดีนะ แต่ไม่เคยเห็นเลย

Comment

สวยครับ แต่พัดลมด้านหน้าติดได้ตัวเดียว ถ้าจะเล่นน้ำคงไม่เป็นไร

ถ้าซิงค์ลมก็หาที่ติด 2 ตัวได้น่าจะดีกว่า

Comment

4990 ที่ busitek

Comment

ขอบคุณครับ วันเสาร์คงได้เห็นตัวเป็นๆ ^^

Comment

ผมก็เคยเห็นเหมือนกันแต่นานแล้วที่เซียร์(จำร้านไม่ได้)

Comment

Originally posted by exheyyo View Post
                ขอบคุณครับ วันเสาร์คงได้เห็นตัวเป็นๆ ^^
                รอชมครับ

Comment

สวยมากมายครับ

Comment

เคยเห็นที่เสรีครับ ตั้งไว้ตั้งแต่ใหม่จนเก่า ไม่มีใครซื้อเลย(ไม่ได้หมายความว่าไม่ดีนะ) แหะๆ อย่าเข้าใจผิด^^

Comment

สวยดีนะ แต่ยังไม่โดนเต็มๆ

Comment

ดูดุ แข็งๆไปนิดมั้งครับ

Comment

Working...
                        X