Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนเซียน Clone Hdd หน่อยครับ ผมจะทำแบบรายละเอียดด้านในได้ไหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนเซียน Clone Hdd หน่อยครับ ผมจะทำแบบรายละเอียดด้านในได้ไหม

รบกวนเซียน Clone Hdd หน่อยครับ ผมจะทำแบบรายละเอียดด้านในได้ไหม

ผมมี com 2 เครื่อง
    เครื่อง 1 เป็น Pc Hdd 160G ลง windows server แบ่ง 2 partition c,d
    เครื่อง 2 เป็น Notebook Hdd 500G ลงwindows xp ที่ C: และ D: เก็บข้อมูลนะครับ

1. เรื่องคือผมอยากจะ Ghost Hdd ของเครื่อง 1 PC ทั้งลูกมาลง ในเครื่อง 2 โดยลงแบบให้มัน Boot เลือก 2 windows จะทำได้ไหมครับ แล้วจะทำยังไงขอรายละเอียดหน่อยนะครับ

2. ถ้าผมจะ Ghost ของเครื่อง 1 PC ทั้งลูกมาลง ในเครื่อง 2 แต่ให้มันลงใน vmware จะได้ไหมครับ

ขอรายละเอียด หรือ ขั้นตอนการทำด้วยเลยจะดีมากๆเลยครับ

ขอบคุณมากๆครับ
Working...
X