Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีใครใช้ Scythe Ninja plus Rev.B มั่งครับ อยากทราบว่ามันเป็นยังไงบ้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีใครใช้ Scythe Ninja plus Rev.B มั่งครับ อยากทราบว่ามันเป็นยังไงบ้าง

ผมจะได้ของวันศุกร์นี้ละ

อยากหาเพื่อนร่วมอุดมการณ์ และ ที่ปรึกษาครับ

ยินดีด้วยครับท่าน ผมก็อยากเอามาลองเหมือนกัน เดียวคงต้องหาเคสใหม่ก่อน

Comment

Infinity ดูจะดีกว่าหลายองศาอยู่นะครับ

Comment

ผมใช้Infinity OC Am2 4000+ไปที่ 2.5 Idel 33 Full load 43 เองอ่ะ ยังไม่ได้ยัดMX2ด้วยนะเนี่ย

Comment

Originally posted by kkpnova View Post
          ผมใช้Infinity OC Am2 4000+ไปที่ 2.5 Idel 33 Full load 43 เองอ่ะ ยังไม่ได้ยัดMX2ด้วยนะเนี่ย
          Infinity มันได้ราคา 1300 แล้ว ได้ MX-1 ด้วยป๊ะล่ะครับ

พอดีว่าได้ตัวนี้ มือ1 + MX-1 = 1,300.- น่ะครับผม

ขอบคุณครับที่เข้ามาแนะนำ

Comment

อะยกมือขึ้น~ ผมใช้ครับ คู่กะซิลิโคน Cooler Master Nano Fusionอ่า ก็ได้เรื่อยๆไม่มีติดขัดอะไรครับ เปิดโหลดบิตไว้ทั้งวันไม่มีปัญหา

Comment

Originally posted by Beaver_XT View Post
              อะยกมือขึ้น~ ผมใช้ครับ คู่กะซิลิโคน Cooler Master Nano Fusionอ่า ก็ได้เรื่อยๆไม่มีติดขัดอะไรครับ เปิดโหลดบิตไว้ทั้งวันไม่มีปัญหา
              อ่าครับ ดีจัยจริงๆ ได้คนใกล้ๆ ตัวใช้อยู่้เหมือนกัน อิอิ

ว่าแต่ ไหนๆ พี่ก็อยู่ ocz แล้ว เด๋วผมส่งรูปที่บอกว่าจะให้พี่ช่วยดูอ่ะครับ มันเป็น JoyPad ที่ผมไม่เคยเห็นมาก่อนอ่ะครับให้พี่ดูเผื่อจะเคยเห็น เป็นของ แชมป์โลก FIFA06-07 WCG อ่ะครับ

รบกวนนิสนึง

Comment

ส่งเข้าเมลผมก็ได้นะครับ แบบว่าช่วงนี้ไม่ค่อยออนอ่ะ แล้วเดี่ยวจะเดินทางอีกตั้งแต่วันเสาร์-จันทร์กลับบ้านเลยไม่รู้จะได้ดูวันไหนน่อ

Comment

Working...
                X