Announcement

Collapse
No announcement yet.

ึทำไมผม burn แผ่นcdแผ่นต่อแผนแล้วกระตุกอะงับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ึทำไมผม burn แผ่นcdแผ่นต่อแผนแล้วกระตุกอะงับ

คือที่บ้านผมใช้ nero อะงับเวลาผมไรท์ หนังจาก Computer ลง CD พอเอาไปดูมันก๋สะุดุด กระตุกด้วยอะงับดูไม่ได้เลยอะงับ ผมลองตั้งสปิดน้อยที่สุดแล้วก๋ยังสดุดอยู๋อะงับ ท่านทั้งหลายพอมีวิธีหรือทางแก้ไขมั่งรึป่าวอะงับ

รบกวนหน่อยนะงับ ขอบคุนงับ

change to higher grade CD-R like Imation, Benq, or Sony rather than Princo

Comment

ใช้ CD SONY ครับ ดี แน่ๆ

Comment

Working...
      X