Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอคำชี้แนะทีครับ เรื่องการปรับภาพครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอคำชี้แนะทีครับ เรื่องการปรับภาพครับ

ตอนนี้ผมใช้จอ CRT ของ MAG เป็นจอแบบ ขนาน 17 นิ้ว การ์ดจอ xfx9800 GT อยู่ครับ อยากทราบว่าควรจะปรับภาพขนาดไหนถึงจะดีให้ภาพดูดีที่สุดครับ

1024x768

Comment

Originally posted by หัวโบราณ View Post
      1024x768
      ขอบคุณครับ

Comment

ตามนั้นแหละ ปรับเยอะไปตัวมานเล็ก

Comment

สุดๆ จอ17" น่าจะ 1280*1024 ก็ท่านลองสุดได้ครับ แต่มาตราฐานปรับกัน 1024*768 ครับ

Comment

1280*960 ภาพสวย ละเิอียดดี ตัวหนังสือก็ไม่ถึงกับเล็กมาก

Comment

ขอบคุณทุกท่านสำหรับหรับข้อเสนอดีๆครับ

Comment

1024*768 ดีที่สุดสำหรับจอ 17 นิ้วคับ

Comment

Working...
                X