Announcement

Collapse
No announcement yet.

เมื่อไรจะมาชักที WinFast GF 8800 GT Extreme

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เมื่อไรจะมาชักที WinFast GF 8800 GT Extreme

รอตั้งนานแล้ว คอมผมเปิดไม่ได้มา 3 อาทิตย์แล้ว ผมใช้ของ winfast มาตั้งนานแล้ว เลยไม่อยากเปลี่ยนยี่ห้ออื่นนะคับ และอยากเล่น Crysis กับ Need Pro มีใครรู้วันเข้าของมันมั้งคับ หรือว่าต้องจุดธูปอันเชิญมาคับ

คงจะประมาณสิ้นเดือนเลยมั่งครับ เพราะออกมา GTS ขายไม่ได้ช่วงนี้เลยกักตุนสิ้นค้าครับ การตลาดครับ ต้องทำใจ

Comment

อดใจรอสักนิดล่ะครับ อีกไม่นานแน่ๆครับผม
      Last edited by Lightron; 14 Aug 2008, 19:38:59.

Comment

ู^
        |
        แหล่ม!!!

Comment

Working...
        X