Announcement

Collapse
No announcement yet.

ปกติซื้อเกมกันที่ไหนครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ปกติซื้อเกมกันที่ไหนครับ

..อยากรุ้ว่าแถวไหนเกมถูกๆอ่ะครับ พันทิพย์นิไม่ไหว แผ่นละสองร้อย กระเป๋าขาดเลย 55
    ..เผอิญเนตไม่แรงอ่าครับ จาฝากเพื่อนก็เกรงใจสัดส่วนมัน T__T ขอบคุณค้าบ

ในเวปนี้ก็มีคนขายอยู่รี่ 40 - 50 บาท

Comment

ผม 56K ไป Copy จากเพื่อนครับ ^^"

Comment

โหลด บิท ครับพี่น้องครับ...แต่บางเกมส์ซื้อของแท้เลย เช่น QUAKE 4 เป็นต้น

Comment

ผมซื้อ Pantip ครับ DVD ก็แพงอย่างก็ว่าไปนั่นละ

Comment

net ไม่แรง

เกรงใจเพื่อน

สู้ราคาพันทิพไม่ไหว

มีอย่างเดียวแล้วครับ !! สั่งซื้อตามเวปเลยครับ มีหลายราคา 100 - 40 ต่อ 1 แผ่น DVD

Comment

สั่งตามเว็บถูกสุดแล้วครับลองดูครับ ตาที่ rep บน ผมก็ซื้อตามเว็บครับ ไม่ก็โหลดเอา ไปพันทิพย์ร้านครงบันไดเลื่อนมันโขกแผ่นละ 300 ยังเห็นคนซื้ออีกนะ -__-"

Comment

ถ้าเป็นเเผ่นเเท้ผมซื้อจากร้าน Zest ครับ ส่วนถ้าของปลอมนั้นก็โหลดบิตเอาไม่ก็ซื้อเเผ่นจากทางเวปเอาน่ะครับ (ถูกดี)

ปล.ถ้าเกมไหนที่ชอบ สนับสนุนให้ซื้อของเเท้นะครับ อิอิ

Comment

ถ้าเกมส์ ไม่น่าชื้อก็โหลดใว้ ถ้าเก็บไหนน่าสะสมก็ชื้อแท้จากร้านทั่วไปครับ

Comment

ถ้าแผ่นปลอมไม่ซื้อครับผมไม่สนับสนุนแผ่นปลอม โหลดบิตอย่างเดียว แต่ถ้าเล่นแล้วสนุกประกอบกับเกมนั้นมีขายในไทยผมจะซื้อที่ Zestเซ็นทรัล ลาดพร้าวครับ

Comment

ถ้าเน็ทแรงก็โหลดบิทเลย ถ้าขี้เกียจโหลดก็ซื้อเอา มีคนขายเยอะแยะ

Comment

Originally posted by qbert View Post
                        ถ้าเน็ทแรงก็โหลดบิทเลย ถ้าขี้เกียจโหลดก็ซื้อเอา มีคนขายเยอะแยะ
                        หนึ่งในนั้น

Comment

ก็ว่าจะซื้อในเวปฮะ แต่เปนไรไม่รุ้กลัวโดนหลอก 555+ มีเวปไหนแนะนำบ้างครับ แบบง่ายๆหน่อย ขอบคุณครับ
                          ปล.เค้าจะส่งเปนพัสดุมาเหรอครับสั่งตามเวปเนี่ยหรือเราต้องไปเอา?

Comment

Originally posted by RCDC View Post
                            ก็ว่าจะซื้อในเวปฮะ แต่เปนไรไม่รุ้กลัวโดนหลอก 555+ มีเวปไหนแนะนำบ้างครับ แบบง่ายๆหน่อย ขอบคุณครับ
                            ปล.เค้าจะส่งเปนพัสดุมาเหรอครับสั่งตามเวปเนี่ยหรือเราต้องไปเอา?
                            ไม่รู้ไว้ใจได้ไหมนะครับ เก็บเงินซื้อแท้ไม่ก็โหลดเอาก็ได้ แต่ผมซื้อแผ่นละ 150-200 Bath ก็พอละ

Comment

Originally posted by aha View Post
                              หนึ่งในนั้น
                              เอิ๊กๆ

Comment

Working...
                              X