Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนจัดสเปกให้ที่คร้าบ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนจัดสเปกให้ที่คร้าบ

งบประมาณ 20000 ไม่รวมจอนะคับ ไว้เล่นเกมสออนไลน เปิดสเปกเกมสสัก 70% พวก cabal GE PfW เมนบอร์ดขอทำ SLI กับ RAID ได้ด้วยนะคับ อนาคตมีตังจะใส่เพิ่มครับ การดจอขอเป็น Nvidia ที่คิดไว้เปง 8600gt 256m 128bit คับ ไม่ทราบว่าจะดีไหม แนะนำที่นะคับ ขอบคุณมากคับ

INTEL SLI16+16 MB อย่างเดียวก็ครึ่งงบแล้วครับ
    AMD งบนี้ ไม่จำเป็นต้อง SLI ก็ได้ 8800GT แล้วครับ แรงกว่า 8600X2 อีกครับ

เอาไงครับ

Comment

ตอนนี้ใส่การดจอตัวเดียวไปก่อนอะคับ รอ วันหลังมีเงินค่อยซื้ออีกตัวคับ

Comment

ลืมบอกไปของเป็นชิพ intel นะคับ

Comment

ASUS P5N32SLI 8900
          ที่เหลือ นึกอะไรไม่ออกเลยครับ ท่าน

Comment

ไม่เปงไรคับ ขอบคุณมากคับ

Comment

Working...
            X