Announcement

Collapse
No announcement yet.

หูฟังที่เชียงใหม่มีร้านไหนขายบ้างอะคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• หูฟังที่เชียงใหม่มีร้านไหนขายบ้างอะคับ

หูฟัง พวก Koss , AKG , SENHEISER ประมาณนี้อะคับ

พอดีไม่มีโอกาสได้ลงไป กทม. แล้วก็ไม่อยากสั่งด้วยอะคับอยากไปลองฟังเองที่ร้าน

ที่เชียงใหม่พอจะมีขายไหมคับ หรือท่านใดจะแนะนำของอะไรดีคับ มีงบ ประมาณ 2000 บาท

ฟังเพลงเป็นหลัก เอาแบบทุกแนวอะคับ

ชอบเสียงแนวไหนครับ

Comment

ขอคำแนะนำด้วยคนครับ อยู่เชียงใหม่เหมือนกัน
      ชอบแบบที่เสียงนักร้องและเครื่องดนตรีเด่นอ่ะครับ แนวป๊อป คลาสสิคอ่ะครับ
      ไม่เอาเบสแน่น ปวดหู- -"

Comment

Working...
      X