Announcement

Collapse
No announcement yet.

True Black 120 หรือ V8 Coolermaster

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• True Black 120 หรือ V8 Coolermaster

True Black 120 หรือ V8 Coolermaster อันใหนคุ้มกว่ากันครับท่าน ใช้กับ mainboard Asus Maximus II กําลังตัดสินใจครับ ทําใจลําบากครับ เลยหาคนกลางช่วยตัดสินใจครับท่าน

ดันครับ

Comment

TB

Comment

true black เย็นกว่าแพงกว่า ไม่มีพัดลมให้(มั้งไม่แน่ใจ) ถ้าไม่มีต้องเสียตังค่าพัดลมอีก สรุปเกือบ 3000
        v8 สวยกว่า เย็นใช้ได้ ถูกกว่า ซื้อแล้วจบเลย

เป็นผมเอา v8 ไม่ก็ tuniq tower120

Comment

ส่วนตัวเลือก True Black 120 ครับ

Comment

อยู่ที่ลักษณะการใช้มากกว่า oc แบบ extreme คงต้อง tb คร้าบ

Comment

TB (Terror Blade) ครับ แยกร่างได้ด้วย !!

Comment

true black เย็นกว่าแพงกว่า ไม่มีพัดลมให้(มั้งไม่แน่ใจ) ถ้าไม่มีต้องเสียตังค่าพัดลมอีก สรุปเกือบ 3000
                v8 สวยกว่า เย็นใช้ได้ ถูกกว่า ซื้อแล้วจบเลย

เป็นผมเอา v8 ไม่ก็ tuniq tower120 ......มีเหตุผลที่ดีครับท่าน ......

Comment

รองจากtbก็เป็นv8นี่ละครับ
                  เทียบราคาเบ็ดเสร็จ ***งกัน700-800รวมพัดลม

อันแรกได้คุณภาพ(กว่านิดๆ)+แพง
                  อันที่2ก็แทบไม่เป็นรอง+ถูกกว่า+สวยกว่า
                  จขกท.ตัดสินใจเองละกันครับ

Comment

ไม่oc ก้ใช้ซิ้งแถมมาให้เถอะ..

เลือกV8 สวยดี 555+ ประหยัดเงิน..

Comment

เข้ามาดู ตามติดกระทู้

Comment

ขอราคาหน่อยครับ
                        true black
                        120 ex
                        v8
                        ไม่ทราบว่าสองตัวบนเท่ากันหรือเปล่าครับ

Comment

THERMALRIGHT ULTRA 120 extreme 2,250 ไม่มีพัดลม
                          True Black 2,550 ไม่มีพัดลม
                          พัดลม Thermaltake Thunderblad 12cm 390
                          V8 2,390

เว็บ เจได
                          http://www.jedicool.com/list.php?cat...arent=7&page=2

Comment

ขอแจมถามหน่อยนะ
                            ตอนนี้V8นี่ของขาดไหมครับ เห็นนิยมกันพอสมควร

Comment

เจได เมื่อวันเสาร์ที่ผ่านมาผมเห็นของมีพอสมควร

Comment

Working...
                              X