Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำการ์ดจอคุณภาพ,ราคาถูกให้ทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำการ์ดจอคุณภาพ,ราคาถูกให้ทีครับ

1.อยากได้การ์ดจอที่ใช้งาน,เล่นเกมส์ไปได้อีก2ปีเลยครับ เอาไปใช้ทำงานการฟฟิคกับเล่นเกมส์คับ ขอPci-Express ขอถูกกับคุณภาพ(เน้นคุณภาพ)
    2.แล้วถ้าในงบ3000จะได้รุ่นไหนครับ
    **แนะนำทีครับ ขอบคุณครับ**

งบ 3000 คงได้ซัก 7300GT 7600GS ละมั้งครับ

Comment

ขอแบบเจาะจงเลยคับ 2 ตัวนี้รุ้นไหนดีคับ (ขอยี่อ้อกับรุ้นเต็มๆด้วยคับ)

Comment

ก็คง 7300GT ของ สปากค์ กะ เกเล๊กซี่นะครับ เป็น DDR3

Comment

Galaxy 7300GT DDR3 256MB/128Bit

Comment

Working...
          X