Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามครับ

คือว่าพอดีสิ้นเดือนนี้จะไปออก X2 3600 + DD อ่ะ พอดูในเว็ปแล้วไม่เห็นมีเลยอ่ะคับ
    อยากทราบว่าร้านไหนมีมั่ง คับ แล้วตอนนี้ราคาเหลือเท่าไหร่แล้ว
    อยากเป็นคนหน้าตาดีมั่ง
    อ้อลืมบอกไปผมอยู่แถวเซียร์ คับ แต่ไม่ค่อยได้ไปเดิน

----------------------------- ขอบคุณมากครับ----

ซื้อ X2 4000+ DD เลยครับ ราคาเกือบเท่ากับ X2 3600+ DD เมื่อก่อนแล้ว

Comment

X2 4000+ 65nm อีกเสียงคับ คุ้มก่า

Comment

ว่าจะไปเอา4400อยู่น่ะครับ ถ้าดู3600ไว้นานเเล้วตอนนี้ก็ซื้อ4000ได้เลยครับ ราคาลงมาเยอะเลย

Comment

x2 4000+ คับ ผมก้อเพิ่งซื้อมา แรงคุ้มคับ^^

Comment

4000+ ครับ แรงๆ

Comment

Working...
            X