Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครว่าเน็ต ToTช้ามาดูของผมนี่

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครว่าเน็ต ToTช้ามาดูของผมนี่

ผมใช้เน็ต7เมกนะครับ และราคาต้องจ่ายจริงๆคือ600กว่าบาทต่อเดือน
    ล่มมา5วันติดต่อกันใช้ไม่ได้เลย และเพิ่งมาได้2-3วัน ได้อย่างที่เห็น แจ้งไปไม่รู้กี่ทีแล้วไม่ได้มีอะไรเปลี่ยนแปลงเลย ไม่ได้รับการติดต่อ หรือแก้ไขใดๆทั้งสิ้น
    คงเป็นวันหยุดมันไม่ทำงานอีกมั้ง เฮ้อ............... ผมไม่มีทางเลือก ถ้ามีเจ้าอื่นมาคงเลิกไปนานแล้ว

Originally posted by dennarok69 View Post

ผมใช้เน็ต7เมกนะครับ และราคาต้องจ่ายจริงๆคือ600กว่าบาทต่อเดือน
    ล่มมา5วันติดต่อกันใช้ไม่ได้เลย และเพิ่งมาได้2-3วัน ได้อย่างที่เห็น แจ้งไปไม่รู้กี่ทีแล้วไม่ได้มีอะไรเปลี่ยนแปลงเลย ไม่ได้รับการติดต่อ หรือแก้ไขใดๆทั้งสิ้น
    คงเป็นวันหยุดมันไม่ทำงานอีกมั้ง เฮ้อ............... ผมไม่มีทางเลือก ถ้ามีเจ้าอื่นมาคงเลิกไปนานแล้ว
    เหมือนกัน มีแต่ TOT ลากสายมา 3BB ก็มาไม่ถึง TURE เลิกพูดเลยอยู่แต่ในเมือง AIRNET ของ AIS ก็มาไม่ถึง CAT ภาคกลางก็ไม่มี จะเล่น 3G ก็แพงโคตร

Comment

เจ้านี้ขึ้นชื่อเรื่องบริการ

Comment

tot เหมือนกันครับ 7m เดือนละ 700กว่าบาท
        Last edited by klong20; 13 May 2013, 09:38:31.

Comment

ของผมเดือนละ 590- 10/512M ขนาดอยู่ใกล้ตู้นะครับ ดีนะยังมาเยอะ

Comment

ไปคบกับเน็ตค่ายอื่นเหอะ แต่ถ้าอยู่ตจว ทางเลือกมีไม่เยอะ

Comment

มันไม่มีทางเลือกเลยน่ะซิ

Comment

Originally posted by dennarok69 View Post
                มันไม่มีทางเลือกเลยน่ะซิ
                ถูกต้องครับ มีเจ้าเดียวจริง ๆ ที่ขยายคู่สายมานอกนั้นไม่มีมาเลยครับ

Comment

เข้าใจครับ มันเเล้วแต่พื้นที่จริงๆ บางที่ก็ดีเหลือเกิน

ผมก็เคยเป็น เล่นอะไรไม่ได้เลย 3 เดือนเต็มๆ โทรหา ผู้จัดการมันยังทำไรไม่ได้เลย ครับ มันบอกให้โทรเข้า ศูนย์ใหญ่เพื่อขอเพิ่ม โหนดเอง ?? (ผมนึกในใจ โธ่ไ อ่ .... เรามันคนตัวน้อยๆ ใครเขาจะมาสนใจเพิ่มโหนดให้ว่ะ ) นี่แหละ คำตอบของมัน ของผมเป็น winet 7/1 มาเป็นชาติไม่อัพสักที แม่ มๆ เดี๋ยวยกพวกไปบอมศูนย์ซะนี่
                  Last edited by chalisa; 13 May 2013, 12:40:37.

Comment

เหอะๆ ของผมหลังจากเน็ตล่มมาตั้งแต่วันศุกร์
                    เพิ่งเล่นได้
                    TOT นายสวดยวดจริงๆ

Comment

ผมเลิกดูใจ กับ TOT นานแล้ว หันไปคบ 3BB ดีกว่าเยอะ

Comment

tot ย้อนยุคมั้งเห็นเขาฮิต อินดี้ วินเทจ ตอนนี้ก้เหมือนใช้เน็ต 56K อยู่เลยนะเนี่ยโหลดไม่ได้ไม่เกิน5 kbps

Comment

ว่าไปหลายรอบเลยเหอๆ

Comment

TOT บ่องต่ง โคตรห่วย ยกเลิกแม่มมม...ไปละ

Comment

ขนาดเปลี่ยนโครงสร้างองค์กรเป็นเอกชนแล้วนะเนี่ย

ยังทิ้งนิสัยการทำงานแบบ " องค์กรของรัฐ " ไม่ใด้ละสินะ

Comment

Working...
                              X